AP Assembly Final List of Candidates 2019: TDP, YSRCP, Janasena

100

Here is the final list of Candidates after Withdrawal.

Join our Telegram Channel for Latest Updates: Click Here
Join our Youtube Channel for Latest Updates: Click Here
No.శాసనసభ నియోజకవర్గంటీడీపీవైసీపీజనసేన
1రాజాంకోండ్రు మురళీ మోహన్‌కంబాల జోగులుడాక్ట‌ర్ ముచ్చా శ్రీనివాస‌రావు
2శ్రీకాకుళంగుండ లక్ష్మీదేవిధర్మాన ప్రసాదరావుకోరాడ స‌ర్వేశ్వ‌ర‌రావు
3పాతపట్నంకలమట వెంకటరమణరెడ్డి శాంతిగేదెల చైతన్య
4ఇచ్చాపురంబెందాళం అశోక్‌పిరియా సాయిరాజ్‌దాసరి రాజు
5టెక్కలికింజరాపు అచ్చెన్నాయుడుపేరాడ తిలక్‌కణితి కిరణ్ కుమార్
6నరసన్నపేటబగ్గు రమణమూర్తిధర్మాన కృష్ణదాస్‌మెట్ట వైకుంఠం
7ఎచ్చెర్ల‌కిమిడి కళా వెంకట్రావుగొర్లె కిరణ్‌కుమార్‌బాడాన వెంక‌ట‌ జ‌నార్ధ‌న్‌
8ప‌లాస‌గౌతు శిరీషసీదిరి అప్పల రాజుకొత్తా పూర్ణ‌చంద్ర‌రావు
9ఆముదాలవలసకూన రవికుమార్‌తమ్మినేని సీతారాంరామ్మోహన్‌
10పాలకొండనిమ్మక జయకృష్ణవి. కళావతిడా.డీవీజీ శంకరరావు (పొత్తు)
11విజయనగరంఅదితి గజపతిరాజువీరభద్ర స్వామిపాలవలస యశస్వి
12గజపతినగరంకొండపల్లి అప్పలనాయుడుబొత్స అప్పల నర్సయ్యరాజీవ్ కుమార్ తలచుట్ల
13సాలూరుఆర్‌.పి.భంజ్‌దేవ్‌రాజన్న దొర పీడికబోనెల గోవిందమ్మ
14పార్వతీపురంబొబ్బిలి చిరంజీవులుఅలజంగి జోగారావుగొంగడ గౌరీ శంకరరావు
15చీపురుపల్లికిమిడి నాగార్జునబొత్స సత్యనారాయణమైలపల్లి శ్రీనివాసరావు
16బొబ్బిలిసుజయ్‌కృష్ణ రంగారావువెంకట చిన అప్పలనాయుడుగిరిడ అప్పలస్వామి
17నెల్లిమ‌ర్ల‌పతివాడ నారాయణస్వామి నాయుడుబి.అప్పలనాయుడులోకం నాగ‌మాధ‌వి
18కురుపాంజనార్దన్‌ థాట్రాజ్‌పాముల పుష్ప శ్రీవాణికోలక అవినాస్ (పొత్తు)
19శృంగవరపుకోటకోళ్ల లలిత కుమారికె.శ్రీనివాస్‌పి.కామేశ్వరరావు
20మాడుగులగవిరెడ్డి రామానాయుడుబి.ముత్యాల నాయుడుజి.సన్యాసినాయుడు
21పెందుర్తిబండారు సత్యనారాయణ మూర్తిఅదీప్‌ రాజు
చింతలపూడి వెంకటరామయ్య
22చోడవరంపీవీఎస్‌ఎన్‌.రాజు
23అనకాపల్లిపరుచూరి భాస్కరరావు
24విశాఖ ఉత్తరంగంటా శ్రీనివాసరావుకె.కె.రాజుపసుపులేటి ఉషాకిరణ్,
25విశాఖ దక్షిణంవాసుపల్లి గణేశ్‌కుమార్‌ద్రోణం రాజు శ్రీనివాస్‌గంపల గిరిధిర్
26భీమిలీపంచకర్ల సందీప్
27నర్సీపట్నంఅయ్యన్నపాత్రుడుఉమా శంకర్‌ గణేష్‌వేగి దివాకర్
28గాజువాకపల్లా శ్రీనివాసరావుటి.నాగిరెడ్డిపవన్ కల్యాణ్
29య‌ల‌మంచిలిసుంద‌ర‌పు విజ‌య్‌కుమార్‌
30పాయ‌క‌రావుపేటడా. బుడుమూరి బంగారయ్యగొల్ల బాబూరావున‌క్కా రాజ‌బాబు
31పాడేరుపసుపులేటి బాలరాజు
32అరకుశ్రావణ్‌ కుమార్‌చెట్టి పల్గుణకిల్లో సురేంద్ర
33విశాఖ తూర్పువెలగపూడి రామకృష్ణబాబుఎ.విజయనిర్మల
34విశాఖ పశ్చిమంపీజీవీఆర్‌ నాయుడు (గణబాబు)విజయప్రసాద్‌ మల్లా
35తునియనమల కృష్ణుడుదాడిశెట్టి రాజారాజా అశోక్‌బాబు
36రాజ‌మండ్రి సిటీఆదిరెడ్డి భవానిరౌతు సూర్య ప్రకాశ్‌రావుఅత్తి సత్యనారాయణ
37రాజోలుగొల్లపల్లి సూర్యారావుబొంతు రాజేశ్వరరావురాపాక వ‌ర‌ప్ర‌సాద్‌
38పి.గ‌న్న‌వ‌రంనేలపూడి స్టాలిన్‌ బాబుచిట్టిబాబు కొండేటిపాముల రాజేశ్వ‌రి
39కాకినాడ సిటీవనమాడి వెంకటేశ్వరరావుద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డిముత్తా శ‌శిధ‌ర్‌
40అన‌ప‌ర్తినల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డిసత్య సూర్యనారాయణ రెడ్డిరేలంగి నాగేశ్వ‌ర‌రావు
41ముమ్మిడివ‌రందాట్ల సుబ్బరాజుపొన్నాడ వెంకట సతీశ్‌పితాని బాల‌కృష్ణ‌
42మండ‌పేట‌వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావుపిల్లి సుభాష్‌ చంద్రబోస్‌వేగుళ్ల లీలాకృష్ణ‌
43పిఠాపురంఎస్వీఎస్‌ఎన్‌ వర్మపి.దొరబాబుమాకినీడు శేషుకుమారి
44కొత్తపేటబండారు సత్యానందరావుచీర్ల జగ్గిరెడ్డిబండారు శ్రీనివాసరావు
45రామచంద్రపురంతోట త్రిమూర్తులుశ్రీనివాస వేణుగోపాల కృష్ణపోలిశెట్టి చంద్రశేఖర్
46జగ్గంపేటజ్యోతుల నెహ్రూజ్యోతుల చంటిబాబుపాటంశెట్టి సూర్యచంద్ర రావు
47అమలాపురంఅయితాబత్తుల ఆనందరావుపి.విశ్వరూప్‌శెట్టిబత్తుల రాజబాబు,
48పెద్దాపురంనిమ్మకాయల చినరాజప్పతోట వాణితుమ్మల రామస్వామి (బాబు)
49రాజమండ్రి గ్రామీణంగోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరిఆకుల వీర్రాజుకందుల దుర్గేష్‌
50కాకినాడ గ్రామీణంపిల్లి అనంతలక్ష్మికురసాల కన్నబాబుపంతం నానాజి
51ప్రత్తిపాడువరుపుల జోగిరాజు (రాజా)పూర్ణ చంద్ర ప్రసాద్‌
పరుపుల తమ్మయ్యబాబు (పొత్తు)
52రంపచోడవరంవంతల రాజేశ్వరినాగులపల్లి ధనలక్ష్మిసున్నం రాజయ్య (పొత్తు)
53రాజానగరంపెందుర్తి వెంకటేశ్‌జక్కంపూడి రాజారాయపురెడ్డి ప్రసాద్‌ (చిన్నా)
54దెందులూరుచింతమనేని ప్రభాకర్‌కొటారు అబ్బయ్య చౌదరిఘంటసాల వెంకట లక్ష్మి
55నర్సాపురంబండారు మాధవనాయుడుముదినూరి ప్రసాద రాజుబొమ్మడి నాయకర్‌
56నిడదవోలుబూరుగుపల్లి శేషారావుజీఎస్‌ నాయుడుఅటికల రమ్యశ్రీ
57ఆచంటపితాని సత్యనారాయణచెరుకువాడ శ్రీరంగనాథ్‌ రాజుజవ్వాది వెంకట విజయరామ్‌
58చింతలపూడికర్రా రాజారావువీఆర్‌ ఎలిజమేకల ఈశ్వరయ్య
59పాలకొల్లునిమ్మల రామానాయుడుడాక్టర్‌ బాబ్జీగుణ్ణం నాగబాబు
60భీమవరంపులవర్తి రామాంజనేయులుగ్రంథి శ్రీనివాస్‌పవన్ కల్యాణ్
61తణుకుఆరిమిల్లి రాధాకృష్ణవెంకట నాగేశ్వరరావుపసుపులేటి రామారావు
62తాడేపల్లిగూడెం-ఈలి నానికొట్టు సత్యనారాయణబొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌
63ఉంగుటూరుగన్ని వీరాంజనేయులుపుప్పాల శ్రీనివాసరావునౌడు వెంకటరమణ
64ఏలూరుబడేటి కోట రామారావు (బుజ్జి)ఆళ్ల నానిరెడ్డి అప్పలనాయుడు
65పోలవరంబొరగం శ్రీనివాసరావుతెల్లం బాలరాజుచిర్రి బాల రాజు
66ఉండిరామరాజు(రాంబాబు)పీవీఎల్‌ నరసింహరాజుబి.బలరాం (పొత్తు)
67గోపాలపురంముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావుతలారి వెంకట్రావు
68కొవ్వూరువంగలపూడి అనితవనిత తానేటిఅరిగెల అరుణకుమారి
69అవనిగడ్డమండలి బుద్ధప్రసాద్‌సింహాద్రి రమేశ్‌ బాబుముత్తంశెట్టి కృష్ణారావు
70పెడనకాగిత వెంకటకృష్ణ ప్రసాద్‌జోగి రమేశ్‌అంకెం లక్ష్మీ శ్రీనివాస్‌
71కైకలూరుజయమంగళ వెంకటరమణడి.నాగేశ్వరరావుబీవీరావు
72విజయవాడ పశ్చిమషబానా ఖాతూన్‌వెల్లంపల్లి. శ్రీనివాస్‌పోతిన వెంకట మహేశ్
73విజయవాడ తూర్పుగద్దె రామ్మోహన్‌రావుబొప్పన భావ్‌ కుమార్‌బత్తిన రాము
74మచిలీపట్నంకొల్లు రవీంద్రపేర్ని నానిరామకృష్ణ
75మైలవరందేవినేని ఉమామహేశ్వరరావువసంత కృష్ణ ప్రసాద్‌అక్కల రామ్మోహన్‌రావు
76విజయవాడ సెంట్రల్బోండాఉమామహేశ్వరరావుమల్లాది విష్ణుధరణికోట వెంకటరమణ
77తిరువూరుకొత్తపల్లి జవహర్‌కె.రక్షణ నిధి
78గన్నవరంవల్లభనేని వంశీయార్లగడ్డ వెంకట్రావు
79గుడివాడదేవినేని అవినాష్‌కొడాలి నానివీఎన్ రఘనందన్ రావు
80జగ్గయ్యపేటశ్రీరాం తాతయ్యఉదయ భాను సామినేనిధరణికోట వెంకటరమణ
81నందిగామతంగిరాల సౌమ్యఎం.జగన్మోహన్‌రావు
బచ్చలకూర పుష్పరాజ్‌ (పొత్తు)
82పామర్రుఉప్పులేటి కల్పనకె.అనిల్‌ కుమార్‌
83నూజివీడుముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావువెంకట ప్రతాప్‌ అప్పారావుబీవీవీ భాస్కరరావు (పొత్తు)
84పెనమలూరుబోడె ప్రసాద్‌పార్థసారథి
85పెదకూరపాడుకొమ్మాలపాటి శ్రీధర్‌నంబూరి శంకర్‌ రావుపుట్టి సామ్రాజ్యం
86మంగళగిరినారా లోకేశ్‌ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డిచల్లపల్లి శ్రీనివాసరావు
87వేమూరు (ఎస్సీ)నక్కా ఆనంద్‌బాబుమేరుగు నాగార్జునఏ.భరత్‌ భూషణ్‌
88పొన్నూరుధూళిపాళ్ల నరేంద్రకిలారి రోశయ్యబోని పార్వతినాయుడు
89రేపల్లెఅనగాని సత్యప్రసాద్‌మోపిదేవి వెంకట రమణారావుకమతం సాంబశివరావు
90తెనాలిఆలపాటి రాజేంద్ర ప్రసాద్‌అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌నాదెండ్ల మనోహర్‌
91బాపట్లఅన్నం సతీష్‌ ప్రభాకర్‌కోన రఘుపతిపులుగు మధుసూధన్ రెడ్డి
92ప్రత్తిపాడుడొక్కా మాణిక్యవర ప్రసాద్‌ఎం.సుచరితరావెల కిషోర్‌బాబు
93గుంటూరు పశ్చిమమద్దాల గిరిచంద్రగిరి ఏసురత్నంతోట చంద్రశేఖర్‌
94గుంటూరు తూర్పుమహ్మద్‌ నజీర్‌మహ్మద్‌ ముస్తాఫా షేక్‌షేక్ జియా ఉర్ రెహ్మాన్
95చిలకలూరిపేటప్రత్తిపాటి పుల్లారావువి.రజినిమిరియాల రత్నకుమారి
96నరసరావుపేటడాక్టర్‌ అరవింద్‌ బాబుగోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డిసయ్యద్‌ జిలానీ
97సత్తెనపల్లికోడెల శివప్రసాదరావుఅంబటి రాంబాబువై.వెంకటేశ్వర రెడ్డి
98వినుకొండజీవీ ఆంజనేయులుబోళ్ల బ్రహ్మనాయుడుచెన్నా శ్రీనివాస రావు
99గురజాలయరపతినేని శ్రీనివాస్‌కాసు మహేశ్‌రెడ్డిచింతలపూడి శ్రీనివాస్
100మాచర్లఅంజిరెడ్డిరామకృష్ణారెడ్డి పిన్నెళ్లికె. రమాదేవి
101తాడికొండతెనాలి శ్రావణ్‌కుమార్‌ఉండవల్లి శ్రీదేవి
102యెర్రగొండపాలెంబూదాల అజితారావుడాక్టర్‌ సురేశ్‌డాక్టర్ గౌతమ్
103దర్శికదిరి బాబురావుమద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌బొటుకు రమేష్
104పర్చూరుఏలూరి సాంబశివరావుదగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు
105అద్దంకిగొట్టిపాటి రవికుమార్‌బాచిన చెంచు గరటయ్యకంచెర్ల శ్రీకృష్ణ
106చీరాలకరణం బలరాంఆమంచి కృష్ణమోహన్‌విద్యా ప్రకాశరావు
107సంతనూతలపాడు (ఎస్సీ)బి.విజయ్‌కుమార్‌టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబుజాలా అంజయ్య
108ఒంగోలుదామచర్ల జనార్దన్‌బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డిషేక్ రియాజ్
109కందుకూరుపోతుల రామారావుమహీధర్‌రెడ్డిపులి మల్లికార్జున రావు
110మార్కాపురంకందుల నారాయణరెడ్డికేపీ నాగార్జునరెడ్డిఇమ్మడి కాశీనాథ్
111కనిగిరిముక్కు ఉగ్రనరసింహారెడ్డిమధుసూదన్‌ యాదవ్‌ఎం.ఎల్‌.నారాయణ (పొత్తు)
112గిద్దలూరుముత్తుముల అశోక్‌రెడ్డిఅన్నా వెంకట రాంబాబు
బైరబోయిన చంద్రశేఖర్‌యాదవ్‌ (పొత్తు)
113కొండపిబాల వీరాంజనేయస్వామిఎం.వెంకయ్య
114కావలివిష్ణువర్ధన్‌రెడ్డిప్రతాప్‌కుమార్‌రెడ్డిపసుపులేటి సుధాకర్‌
115ఆత్మకూరుబొల్లినేని కృష్ణయ్యమేకపాటి గౌతంరెడ్డిజి. చిన్నారెడ్డి
116ఉదయగిరిబొల్లినేని రామారావుమేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డిమారెళ్ల గురుప్రసాద్
117కోవూరుపోలంరెడ్డి శ్రీనివాసులరెడ్డిప్రసన్నకుమార్‌ రెడ్డిటి. రాఘవయ్య
118నెల్లూరు అర్బన్పి.నారాయణఅనిల్‌ కుమార్‌ యాదవ్‌కేతంరెడ్డి వినోద్ రెడ్డి
119నెల్లూరు గ్రామీణఅబ్దుల్‌ అజీజ్‌కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డిచెన్నారెడ్డి మనుక్రాంత్‌ రెడ్డి
120సూళ్లూరుపేటపర్సా వెంకటరత్నంకె.సంజీవయ్యఉయ్యాల ప్రవీణ్
121గూడూరుపాశం సునీల్‌వరప్రసాద్‌
122వెంకటగిరికె.రామకృష్ణఆనం రామనారాయణరెడ్డి
123సర్వేపల్లిసోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్‌రెడ్డికాకాని గోవర్థన్‌రెడ్డి
124రాజంపేటబత్యాల చెంగల్రాయుడుమేడా వెంకట మల్లికార్జునరెడ్డిప్రత్తిపాటి కుసుమ కుమారి
125కడపఅమీర్‌బాబుఅంజద్‌ బాషాసుంకర శ్రీనివాస్
126రైల్వేకోడూరు (ఎస్సీ)నర్సింహ ప్రసాద్‌కొరముట్ల శ్రీనివాసులుబోనాసి వెంకట సుబ్బయ్య
127మైదుకూరుపుట్టా సుధాకర్‌ యాదవ్‌ఎస్. రఘురామిరెడ్డిపందిటి మల్హోత్ర
128ప్రొద్దుటూరులింగారెడ్డిరాచమల్లు శివప్రసాద్‌రెడ్డిఇంజా సోమశేఖర్ రెడ్డి
129పులివెందులవెంకట సతీశ్‌రెడ్డివైఎస్‌ జగన్మోహన్‌రెడ్డితుపాకుల చంద్రశేఖర్
130జమ్మలమడుగురామసుబ్బారెడ్డిఎం సుధీర్‌రెడ్డి
అరిగెళ్ల చిన్న వినయ్‌ కుమార్
131బద్వేల్ (ఎస్సీ)రాజశేఖర్‌డాక్టర్ జి.వెంకటసుబ్బయ్య
132కమలాపురంపుత్తా నరసింహారెడ్డిరవీంద్రనాథ్‌రెడ్డి
133రాయచోటిరమేశ్‌కుమార్‌రెడ్డిగండికోట శ్రీకాంతరెడ్డిఎస్‌కే.హసన్‌ బాషా
134ఆళ్లగడ్డభూమా అఖిలప్రియగంగుల బిజేంద్రనాథ్‌రెడ్డిశూలం రామకృష్ణుడు
135శ్రీశైలంబుడ్డా రాజశేఖర్‌రెడ్డిశిల్పా చక్రపాణిరెడ్డిసజ్జల సుజల
136నందికొట్కూరుబండి జయరాజుఆర్థర్‌అన్నపురెడ్డి బాల వెంకట్
137ఆదోనిమీనాక్షి నాయుడువై.సాయిప్రసాద్‌రెడ్డిమల్లికార్జునరావు (మల్లప్ప)
138పాణ్యంగౌరు చరితారెడ్డికాటసాని రాంభూపాల్‌రెడ్డిచింతా సురేష్
139ఆలూరుకోట్ల సుజాతమ్మపి.జయరాంఎస్. వెంకప్ప
140నంద్యాలభూమా బ్రహ్మానందరెడ్డిశిల్పా రవి చంద్రారెడ్డిసజ్జల శ్రీధర్ రెడ్డి
141బనగానపల్లెబీసీ జనార్దన్‌రెడ్డికాటసాని రామిరెడ్డిసజ్జల అరవింద్ రాణి
142మంత్రాలయంపి.తిక్కారెడ్డివై.బాలనాగిరెడ్డిబోయి లక్ష్మణ్
143పత్తికొండకేఈ శ్యామ్‌బాబుకె.శ్రీదేవికె.ఎల్ . మూర్తి
144ఎమ్మిగనూరుబీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డికె.చెన్నకేశవరెడ్డిరేఖా గౌడ్
145కర్నూలుటీజీ భరత్‌హఫీజ్‌ ఖాన్‌టి.షడ్రక్‌ (పొత్తు)
146డోన్కేఈ ప్రతాప్‌బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్‌
147కోడుమూరుబి.రామాంజనేయులుసుధాకర్‌ బాబు
148రాయదుర్గంకాల్వ శ్రీనివాసులుకాపు రామచంద్రారెడ్డికె. మంజునాథ్ గౌడ్
149కళ్యాణదుర్గంఉమామహేశ్వరనాయుడుకేవీ ఉషశ్రీ చరణ్‌కరణం రాహుల్
150రాప్తాడుపరిటాల శ్రీరామ్‌టి.ప్రకాశ్‌రెడ్డిసాకే పవన్ కుమార్
151అనంతపురంప్రభాకర్‌ చౌదరిఅనంత వెంకట్రామిరెడ్డిటి.సి.వరుణ్
152సింగనమలబండారు శ్రావణిజొన్నలగడ్డ పద్మావతిసాకే మురళీకృష్ణ
153తాడిపత్రిజేసీ అశ్మిత్‌రెడ్డికేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డికదిరి శ్రీకాంత్ రెడ్డి
154హిందూపురంనందమూరి బాలకృష్ణఇక్బాల్‌ అహ్మద్‌ఖాన్‌ఆకుల ఉమేష్
155పెనుకొండబీకే పార్థసారథిఎం. శంకర్‌ నారాయణపెద్దిరెడ్డిగారి వరలక్ష్మీ
156పుట్టపర్తిపల్లె రఘునాథరెడ్డిడి.శ్రీధర్‌రెడ్డిపత్తి చలపతి
157గుంతకల్లుఆర్‌.జితేంద్రగౌడ్‌ఎల్లారెడ్డిగారి వెంకట్రామిరెడ్డిమధుసూదన్ గుప్తా
158ఉరవకొండపయ్యావుల కేశవ్‌వై విశ్వేశ్వర్‌రెడ్డిసాకే రవికుమార్
159ధర్మవరంగోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణకేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డిమధుసూధన్‌రెడ్డి
160కదిరికందికుంట వెంకటప్రసాద్‌డాక్టర్‌ పీవీ సిద్దారెడ్డి
సాడగల రవికుమార్ (వడ్డె రవిరాజు)
161మడకశిర (ఎస్సీ)కె.ఈరన్నఎం.తిప్పేస్వామి
162తంబళ్లపల్లెశంకర్‌ యాదవ్‌ద్వారాకానాథ్‌ రెడ్డివిశ్వం ప్రభాకర్ రెడ్డి
163పీలేరునల్లారి కిశోర్‌కుమార్‌రెడ్డిచింతల రామచంద్రారెడ్డిబి. దినేష్
164చిత్తూరుఏఎస్‌ మనోహర్‌అరణి శ్రీనివాసులుఎన్. దయారామ్
165పలమనేరుఎన్‌.అమర్‌నాథ్‌రెడ్డిఎన్‌.వెంకటయ్యగౌడపోలూరు శ్రీకాంత్ నాయుడు
166కుప్పంనారా చంద్రబాబు నాయుడుకె చంద్రమౌళిడాక్టర్ వెంకటరమణ
167శ్రీకాళహస్తిబొజ్జల సుధీర్‌రెడ్డిబియ్యపు మధుసూదన్‌రెడ్డివినుత నగరం
168తిరుపతిఎం.సుగుణమ్మభూమన కరుణాకర్‌రెడ్డిచదలవాడ కృష్ణమూర్తి
169చంద్రగిరిపులపర్తి వెంకట మణిప్రసాద్‌ (నాని)చెవిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డిడాక్టర్ శెట్టి సురేంద్ర
170పుంగనూరుఅనూషరెడ్డిపి.రామచంద్రారెడ్డిబోడె రామచంద్ర యాదవ్‌
171మదనపల్లెదమ్మలపాటి రమేశ్‌నవాజ్‌ భాషాస్వాతి
172పూతలపట్టులలిత కుమారిఎంఎస్‌ బాబు
173నగరిగాలి భానుప్రకాష్‌ఆర్కే రోజా
174గంగాధర నెల్లూరు (ఎస్సీ)హరికృష్ణకె.నారాయణ స్వామి
175సత్యవీడు (ఎస్సీ)జేడీ రాజశేఖర్‌కె.ఆదిమూలం